Thursday, September 28, 2023
spot_img
More

  Latest Posts

  ਸੁੱਖਾ ਦੁੱਨੇਕੇ ਦੇ ਕਤਲ ਪਿੱਛੋਂ ਗੈਂਗ ਵਾਰ ਦਾ ਖਦਸ਼ਾ, ਪੰਜਾਬ ਤੇ ਕੈਨੇਡਾ ਤੱਕ ਹਾਈ ਅਲਰਟ…

  ਗੈਂਗਸਟਰ ਸੁਖਦੁਲ ਸਿੰਘ ਉਰਫ ਸੁੱਖਾ ਦੁੱਨੇਕੇ ਦੇ ਕਤਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਕੈਨੇਡਾ ਤੱਕ ਹਾਈ ਅਲਰਟ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਖਦਸ਼ਾ ਹੈ ਕਿ ਗੈਂਗਸਟਰ ਆਪਸ ਵਿਚ ਭਿੜ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਵੱਡੀ ਗੈਂਗ ਵਾਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸੂਤਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਕਤਲ ਕਾਂਡ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ‘ਚ ਬੈਠੇ ਲਖਵੀਰ ਸਿੰਘ ਰੋਡੇ ਸਰਗਰਮ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਹਨ। ਉਹ ਜਰਨੈਲ ਸਿੰਘ ਭਿੰਡਰਾਂਵਾਲੇ ਦਾ ਭਤੀਜਾ ਹੈ।

  ਗੈਂਗਸਟਰ ਸੁਖਦੁਲ ਸਿੰਘ ਉਰਫ ਸੁੱਖਾ ਦੁੱਨੇਕੇ ਦੇ ਕਤਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਕੈਨੇਡਾ ਤੱਕ ਹਾਈ ਅਲਰਟ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਖਦਸ਼ਾ ਹੈ ਕਿ ਗੈਂਗਸਟਰ ਆਪਸ ਵਿਚ ਭਿੜ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਵੱਡੀ ਗੈਂਗ ਵਾਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

  ਸੂਤਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਕਤਲ ਕਾਂਡ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ‘ਚ ਬੈਠਾ ਲਖਵੀਰ ਸਿੰਘ ਰੋਡੇ ਸਰਗਰਮ ਨਜ਼ਰ ਆਇਆ ਹੈ। ਉਹ ਜਰਨੈਲ ਸਿੰਘ ਭਿੰਡਰਾਂਵਾਲੇ ਦਾ ਭਤੀਜਾ ਹੈ।

  ਸੂਤਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਆਈਐਸਆਈ ਦੀ ਸਰਪ੍ਰਸਤੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸਲਾਮਾਬਾਦ ਅਤੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਰਾਚੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਰਹੇ ਲਖਵੀਰ ਸਿੰਘ ਰੋਡੇ ਨੇ ਖਾਲਿਸਤਾਨੀ ਵੱਖਵਾਦੀ ਅਤੇ ਸੁੱਖਾ ਦੇ ਕਰੀਬੀ ਅਰਸ਼ ਡੱਲਾ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਗੈਂਗਸਟਰ ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ ਦੀ ਭਾਲ ਤੇਜ਼ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

  ਉਸ ਦੇ ਨਿਸ਼ਾਨੇ ‘ਤੇ ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ, ਲਾਰੈਂਸ ਬਿਸ਼ਨੋਈ ਅਤੇ ਜੱਗੂ ਗੈਂਗ ਦੇ ਲੋਕ ਹਨ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਆਈਐਸਆਈ ਵੀ ਉਸ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਲਾਰੈਂਸ ਬਿਸ਼ਨੋਈ ਗੈਂਗ ਨੇ ਸੁੱਖਾ ਦੇ ਕਤਲ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਲਈ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਜੱਗੂ ਭਗਵਾਨਪੁਰੀਆ ਵੀ ਸੁੱਖੇ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

  ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਗੈਂਗ ਵਾਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ

  ਕੈਨੇਡਾ ‘ਚ ਵੱਡੀ ਗੈਂਗ ਵਾਰ ਹੋਣ ਦਾ ਖਦਸ਼ਾ ਹੈ। ਖਾਲਿਸਤਾਨ ਟਾਈਗਰ ਫੋਰਸ ਦੇ ਮੁਖੀ ਲਖਵੀਰ ਸਿੰਘ ਰੋਡੇ ਗੋਲਡੀ ਦੇ ਸਾਥੀਆਂ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਜੁਟਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਗੁਰਗਿਆਂ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।ਸੂਤਰਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਅਰਸ਼ ਡੱਲਾ ਵੀ ਗੈਂਗ ਵਾਰ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਿਆਂ ਉਹ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਆਈਐਸਆਈ ਅਤੇ ਖਾਲਿਸਤਾਨ ਟਾਈਗਰ ਫੋਰਸ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਤਾਕਤ ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ।ਇੱਥੇ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਵਿੱਚ ਆਈਐਸਆਈ ਦੀ ਸਰਪ੍ਰਸਤੀ ਹੇਠ ਚੱਲ ਰਹੇ ਲਖਵੀਰ ਸਿੰਘ ਰੋਡੇ ਦਾ ਸਿੱਧਾ ਸਬੰਧ ਗੈਂਗਸਟਰ ਅਰਸ਼ ਡੱਲਾ ਨਾਲ ਹੈ। ਸੂਤਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਉਹ ਅਰਸ਼ ਡੱਲਾ ਨੂੰ ਹਥਿਆਰਾਂ, ਡਰੱਗ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਫੰਡ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ISI, ਖਾਲਿਸਤਾਨ ਟਾਈਗਰ ਫੋਰਸ ਅਤੇ ਅਰਸ਼ ਡੱਲਾ ਗੈਂਗ ਦੇ ਨਿਸ਼ਾਨੇ ‘ਤੇ ਬਿਸ਼ਨੋਈ ਗੈਂਗ, ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ, ਜੱਗੂ ਆ ਗਏ ਹਨ।

  Latest Posts

  spot_imgspot_img

  Don't Miss

  Stay in touch

  To be updated with all the latest news, offers and special announcements.